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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA AFYA

BARAZA LA WATAALAMU WA MAABARA

Tovuti: www.hlpc.go.tz

TANGAZO

KUFUNGULIWA KWA DIRISHA LA MAOMBI YA MITIHANI YA BARAZA

FEBRUARI 2022

Baraza la Wataalam wa Maabara linachukua nafasi hii kuwatangazia Wataalam
wote wa Maabara ngazi ya Astashahada, Stashahada na Shahada
wanaotarajia kufanya mitihani ya Baraza kwa mwezi Machi/Aprili kuwa;
1. Dirisha la malipo ya mitihani litafunguliwa kuanzia tarehe 15
Februari 2022 na litafungwa tarehe 11 Machi 2022.
2. \Watahiniwa wote wataomba control namba kupitia simu ya ofisi
0734005777 kwa kuandika ujumbe mfupi (SMS) wenye;

Majina Kamili

Namba ya usaijili wa Provision (PRP Reg No.)

Kiasi cha Malipo

Kituo unachoomba kufanyia mtihani (kwa Astashada na
Shahada)

Aina ya mtihani (Theory, Practical au Both)

3. Watahiniwa watakaoruhusiwa kufanya maombi ya mitihani niwale
ambao usaijili wao wa awali (PRP) umekwisha muda au unaisha
muda wake mwezi Aprili 2022.

4. Mitihani itafanyika katika vituo vifuatavyo kwa ngazi ya za
Astashahada na Stashahada; UDOM, MUHAS
ST. JOSEPH DSM, KCMC, CUHAS na AMENYE.

Kwa ngazi ya Shahada kituo ni kimoja -UDOM

5. Tarehe za Mitihani kwa ngazi zote;

NGAZI TAREHE ZA MITIHANI
NA :
1 ASTASHAHADA (CERTIFICATE) 29-30, MACHI 2022
2 STASHAHADA (DIPLOMA) 05-06, APRILI 2022
3 SHAHADA (BACHELOR DEGREE) 19-20, APRILI 2022

NB: Ofisi ya Msajili haitapokea maombi ya mitihani baada ya tarehe 11 Machi
2022. :




